MAROTOON เว็บบอร์ดแห่งความสุขและการแบ่งปัน
โปรดสมัครสมาชิกเพื่อให้ใช้สิทธิ์ภายในบอร์ดได้เต็มที่ครับ

แนะนำตัวนิดหน่อย Fairy_Tail_Wallpaper_9mpvx

Join the forum, it's quick and easy

MAROTOON เว็บบอร์ดแห่งความสุขและการแบ่งปัน
โปรดสมัครสมาชิกเพื่อให้ใช้สิทธิ์ภายในบอร์ดได้เต็มที่ครับ

แนะนำตัวนิดหน่อย Fairy_Tail_Wallpaper_9mpvx
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
ปฏิทิน
Top posting users this week
No user

Gallery

แนะนำตัวนิดหน่อย Empty
Facebook
จำนวนผู้เข้าชมเว็บไซด์~~
AmazingCounters.com

แนะนำตัวนิดหน่อย

Go down

แนะนำตัวนิดหน่อย Empty แนะนำตัวนิดหน่อย

ตั้งหัวข้อ  focuskiss01 Mon Nov 28, 2011 3:21 pm

สวัสดีคัฟผมชื่อโฟกัสนะครับ<<<ชื่อเล่น ไม่ต้องมากความละกาน(มากไปเยอะละนี้-*-)

คือมีเพื่อนแนะมาบอกว่าถ้าอยากหาตูนต้องลองมาเว็ปนี้ดู แต่กะอยากจาลองปรับตัวให้เข้ากะเว็ปนี้ดูอ่าครับถ้ามี

เรื่องที่จาแนะได้กะแนะบ้างกะดีครับ

การ์ตูนที่ชอบ Nurarihuyon Baka&test Onepiece แต่จริงๆดูได้ทุกเรื่องละครับแต่ชอบมากมายการ์ตูน

พวกนี้ ยังไงก็ฝากตัวด้วยครับ
focuskiss01
focuskiss01
ขอทาน
ขอทาน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน