MAROTOON เว็บบอร์ดแห่งความสุขและการแบ่งปัน
โปรดสมัครสมาชิกเพื่อให้ใช้สิทธิ์ภายในบอร์ดได้เต็มที่ครับ

ใครบอกว่าการลดน้ำหนักยาก ถ้าเจอแบบเรานะคงสบายไปนานแล้ว Fairy_Tail_Wallpaper_9mpvx

Join the forum, it's quick and easy

MAROTOON เว็บบอร์ดแห่งความสุขและการแบ่งปัน
โปรดสมัครสมาชิกเพื่อให้ใช้สิทธิ์ภายในบอร์ดได้เต็มที่ครับ

ใครบอกว่าการลดน้ำหนักยาก ถ้าเจอแบบเรานะคงสบายไปนานแล้ว Fairy_Tail_Wallpaper_9mpvx
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
ปฏิทิน
Top posting users this week
No user

Gallery

ใครบอกว่าการลดน้ำหนักยาก ถ้าเจอแบบเรานะคงสบายไปนานแล้ว Empty
Facebook
จำนวนผู้เข้าชมเว็บไซด์~~
AmazingCounters.com

ใครบอกว่าการลดน้ำหนักยาก ถ้าเจอแบบเรานะคงสบายไปนานแล้ว

Go down

ใครบอกว่าการลดน้ำหนักยาก ถ้าเจอแบบเรานะคงสบายไปนานแล้ว Empty ใครบอกว่าการลดน้ำหนักยาก ถ้าเจอแบบเรานะคงสบายไปนานแล้ว

ตั้งหัวข้อ  issala99 Tue Jan 10, 2012 5:02 am

แต่ ก่อนน่ะค่ะ...เราเคยโดนเพื่อนๆล้อว่า หมู,ช้างน้ำ,ตุ่ม,ตุ้ยนุ้ย อะไรต่างๆนาๆ จริงๆแล้วก็ไม่ได้ใส่ใจอะไรหรอกนะ ก็เพื่อนกันอย่างว่า...
แต่ ก็แอบน้อยใจเป็นครั้งคราบ้าง เราก็พยายามจะลดน้ำหนักอยู่น่ะ ไม่ว่าจะเป็นการอดอาหาร ออกกำลังกายต่างๆ ก็ไม่ลดเท่าไหร่(เราเป็นคนลดยาก)
แต่ ไม่กินยาลดน้ำหนักนะ เพราะเคยกินแล้วใจสั่น มึนหัวมาก และเคยเห็นเพื่อนๆกินแล้วเป็นลม บางคนก็ลดได้แล้วก็กลับมาอ้วนกว่าเดิมก็มี(มันโยโย่)
วันหนึ่ง ถ้าจำไม่ผิดน่ะ วันพุธ ที่ 22ก.ค..เพื่อนที่เคยเรียนมัธยมด้วยกัน ชวนไปดูหนังเดอะมอล์บางกะปิ (วันพุธหนังถูก60บาท อิอิ..)
ซึ่งไม่ได้เจอกันเกือบ2เดือนแล้ว ไปเจอเข้าตกใจเลย เมื่อสองเดือนที่แล้วยังหุ่นพอๆกัน แต่เจออีกทีที่หน้าโรงหนัง จำแทบไม่ได้
ก็ เลยถามเพื่อนว่าไปทำอะไรมาถึงผอมลงได้ขนาดนี้ สวยขึ้นขนาดนี้ เพื่อนก็เลยแนะนำให้ใช้ อาหารเสริมลดน้ำหนัก เพื่อนบอกว่าใช้ง่าย ใช้ดีมาก
ไม่ ต้องไปออกกำลังกายให้เหนื่อย ไม่ต้องอดอาหาร แค่กินก่อนที่เราจะกินข้าวแค่นั้นเอง ก็ลดน้ำหนักได้แล้ว เราก็เลยตัดสินใจทันทีเลย(เชื่อเพื่อนคบกันมา12ปี)
เรา ก็เลยให้เพื่อนโทรสั่งผลิตภัณฑ์ให้ เราก็ใช้ไปเรื่อยๆ..เดือนกว่าๆ ปรากฎว่า จากน้ำหนัก 72 ลดเหลือ 64 เพื่อนๆ ไม่กล้าล้ออีกเลย 555+
ที่สำคัญหลังจากกินอาหารเสริมมีหนุ่มๆมาขอเบอร์ด้วยหละ อิอิ...
เพื่อนๆ คนไหนที่ เจอปัญหาคล้ายๆกัน เราแนะนำน่ะใช้ดีจริงๆ เราลองมาแล้ว ลองเข้าไปดูผลิตภัณฑ์ในเว็บได้น่ะ คนขายเค้าชื่อพี่อิส พี่เค้าดูแลลูกค้าดีมากๆ ปัจจุบันเราก็ใช้อยู่น่ะ
อยากลดอีกสัก 2-3โล เมื่อวานเราก็โทรสั่งของกับพี่เค้า วันนี้ของถึงแล้ว เพิ่งกินไปเมื่อสักครู่นี่เอง...อิอิ
ถ้า เพื่อนๆอยากรู้ข้อมูลการลดน้ำหนักอย่างละเอียด กรอกข้อมูลขอคำปรึกษาก่อนได้ เดี๋ยวพี่เค้าจะโทรมาหาเอง หรือถ้าใจร้อนหน่อยก็โทรไปคุยกับพี่เค้าได้เลย 555
เราเอาลิ้งเว็บพี่เค้ามาให้จร้า ก็อปไปดูได้เลย http://issala99.lady4slim.com และ http://me2slim.igetweb.com ขอให้โชคดีนะค่ะ บายๆๆๆๆ...
issala99
issala99
ขอทาน
ขอทาน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน